Your daily dose of updates from Pinoys in Taiwan and Philippines

Syrian vlogger, mamimigay ng libreng iPad para sa mga estudyante at online sellers


Banyaga man kung maituturing, pinatunayan naman ni Basel Manadil o mas kilala bilang Hungry Syrian Wanderer, na siya ay may "Pusong Pinoy" sa ipinapakita niyang pagmamalasakit sa mga Pilipino.


Sa kaniyang facebook post, ay ibinahagi ni Manadil na siya ay mamimigay ng libreng iPad para sa mga online sellers at mag-aaral na nangangailangan para sa kanilang online classes.

Ayon sa kaniya, nais niya lamang ibahagi ang mga biyayang kaniyang natatanggap lalo pa at alam niya ang matinding pangangailangan sa gadget ng mga Pilipino para sa kanilang online classes o business.

“I thought of sharing some blessings for some of our Kababayans who need them for online schooling, work from home, pang-online business and more,” sabi ni Manadil.

Kamakailan lamang ay nakapag-post na ng mechanics si Manadil. Para sa mga gustong makakuha ng libreng gadget, kailangan lamang nilang i-follow ang vlogger sa Instagram, Facebook, at Youtube channels nito. Kailangan din nilang i-share ang kaniyang giveaway post, at sagutan sa comment section ang tanong na "What online business are you planning to do?” o “What course are you taking?”

Sumikat ang Syrian vlogger dahil sa kanyang mga mabubuting gawain tulad na lamang nang surpresahin niya ng malaking tip ang isang Grab driver.
Share:

52 comments:

  1. Sana po isa ako sa mabigyan ng gadget para sa tatlo kung anak na nag aaral...salamat po at god blessπŸ˜‡πŸ˜‡

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sana isa ang anak ko mabigyan sir high po cla Dalawa pless po god bless

      Delete
    2. Sana mapili ako for my daughterπŸ™πŸ™πŸ™ godbless & more blessing

      Delete
  2. Sana ako din Po mabigyan din Po kaylangan ko talaga Yan...

    ReplyDelete
  3. Hopefully mapansin din po nyo ako
    ������

    ReplyDelete
  4. Sana po sir Isa PO ako sa mabibigyan nyo po kc PO 4 PO UNG mga anak ko na nag aaral

    ReplyDelete
  5. Hi sir.. Sana poh isa ako sa mapili ninyo mabigyan ng tablet pra poh sa anak ko na mag gr. 2 malaking tulog poh ito para sa pag aaral nya... Salamat poh in advance.. Godbless..

    ReplyDelete
  6. Hi sir,sana po mgbyan nyo po mga anak kong tatlo.pls.help..thank you and god bless you!!

    ReplyDelete
  7. Hopefully,mabigyan nyo po mga anak kong tatlo.they are studying.pls..help..thanks and god bless you!

    ReplyDelete
  8. Sana mabigyan din anak ko hirap po kameng bilhin ang bagay na yan lalo sa ngayon SNA po isa kme sa mabigyan salamat po

    ReplyDelete
  9. Basel sana mabigyan mo ko ng cp.kc naoonline encoder aq at online seller.nd q magawa ng maayos work ko kasi laging lobat cp ko at laging naglolog.at para may magamit din anak ko sa online schooling nila this coming august.salamat

    ReplyDelete
  10. Sir kmi din sna mabigyan ninyo pra sa, anak ko slamat god bless

    ReplyDelete
  11. Sana po sir isa ako saapili mo na mabigyan kasi 5 po ang estudyante ko ngayon. 1 smart phone lng po ang pwede nila mgamit sa pasukan..1 kinder,1 grade 4,3 high school students..sana po sir makarating sayo angessage ko.isa po akong construction worker,at ang wife ko po ay gumagawa ng doormat at potholder.salamat po!

    ReplyDelete
  12. Wish ko na sana mapabilang ako sa mabigyan ng ipad para sa anak kung mag aaral ng online class isa po akong single mother ....thank you po palagi po akong nanood ng vlog nyo

    ReplyDelete
  13. magandang buhay sir,
    hiling ko po sana isa po ako sa mapili ninyo,ako po isang single mother 37yrs old sa aking tatlong anak,may edad,16,11,@ 4yrs po,
    bilang ina gusto ko makapagpatuloy ng pag aaral ang aking anak,pero wala po akong sapat na pera para makabili ng gudget para sa online class ng aking anak...
    sir Basel Salamat sa kabutihan ninyo sa kapwa Filipino ko,,, ingat po kayo palagi umaasa po ako balang araw makita ka namin ng mga anak ko po lalo na ng bunso ko, mula na panood namin mag ina ang Vlog ninyo po,umiiyak sya pag hindi ko na play ang Vlog ninyo po.
    tuwangtuwa kasi cia sa mga pusa sir.
    Salamat at laging mag ingat God bless po.

    ReplyDelete
  14. I hope po na mabigyan nyo din po ako sir .. para po sa pamangkin ko na kelangang kelangan nya para sa online classes ..

    ReplyDelete
  15. Sir Sana makasama Ang anak SA Mabibigyan Nyo

    ReplyDelete
  16. Sir basel sana poh isa ako sa mapili mo may studyante poh ako dalawa sila la poh maayos na trbho ngyun at walang pambili ng pangangailangan nila sana poh maipili mo poh ako isa ako sa subscriber ng yuotube mo at lgi akong nka antabay sa mga youtube mo sir thankz and godbless

    ReplyDelete
  17. Sana po isa ako sa mapili kailangan ko lang po para po sa online seller salamat po para panggastos lang po

    ReplyDelete
  18. sana po isa ako sa mapili mo idol para sa pag aaral ko ,

    ReplyDelete
  19. Sana po isa ako sa mapili niyo sir para sa pag aaral ko sa college bilang I.T god bless you po sir.

    ReplyDelete
  20. Sana po sir isa ako sa mapili niyong mabigyan para sa online class ko god blessed you po.

    ReplyDelete
  21. Hi handsome heart 😍 hope you can give me too. I really need it for online selling. I’m planning to start online selling since I don’t have job. I’m a single mom I need to earn for my son and also help to my parents. Hope it will get your attention. Godbless sir handsome heart.

    ReplyDelete
  22. Ser Sana Isa rin po kami sa mpili Nyo para sa aking mga anak Na wlang kakayahan mkbili ng gadgets sa psukan salamat po at Godblesss

    ReplyDelete
  23. Sana ako din poh�������� para SA anak ko �������� gustong gusto n nya magka cellphone �������� thank u in advance

    ReplyDelete
  24. Sana ako din pohπŸ’“πŸ’•πŸ’–πŸ’• para SA anak ko πŸ’“πŸ’–πŸ’–πŸ’– gustong gusto n nya magka cellphone πŸ’•πŸ’–πŸ˜πŸ˜˜ thank u in advance

    ReplyDelete
  25. Sana isa po ako sa mabigyan ng gadget kc kailangan po ng dalawang anak KO pag nag umpisa na po ang online class,tnx

    ReplyDelete
  26. sana mabigyan kmi ng tablet for my students 3 po sila nag aaral

    ReplyDelete
  27. Hi po magandang tanghali sir...nag bakasakali lng po ako sir...na sana mabigyan mo ko ng kahit isang tablit para sa mga anak ko..dahil wla akong pangbili nang tablit,,,oh kayay cp..dahil..labadira lang po ako at katulong lang sa kapitbahay...sana sana mo po mapili nyu ko sir😒😒😒
    At sana marami kapang natutulongan sir..god bless always sir at more bday to come to youπŸ˜‡

    ReplyDelete
  28. Hi Po sana mabigyan nyo Po Ang anak ko ng iPad Kasi Wala siayng cp meron naman namang loptap per sira naman

    ReplyDelete
  29. Hi good day sir, I hope na mabigyan niyo po ang kapatid ko, Sobrang need niya po ng gadget para sa kaniyang online class this school year. Wala Naman po kaming enough budget to buy, especially at this current situation our most priority is foods at iba pang pangangailangan. My sister is incoming college this school year and i wish she isa siya sa makakuha in this giveaways thank you and God bless.

    ReplyDelete
  30. sana isa rin kami sa mabigyan dahil sa 4 kongga kapatid.

    ReplyDelete
  31. Sana Po Isa Po ako sa mabigyan para Po anak ko na mag online class thank you p0.

    ReplyDelete
  32. Loobin po sana mabigyan ang anak ko.salamat sa dios

    ReplyDelete
  33. Sana po isa ako sa mabahagian ng ipad, ibibigay ko po sa bunsong kapatid ko na nagaaral, grade 11 na po kasi sya nahihirapan po kasi syang makasabay sa eskwela ngayon dahil sa pandemic.. Maraming salamat po

    ReplyDelete
  34. sir sana po isa ako sa mapili na mabigyan ng ipad para sa anak ko po single mom po ako may isang anak na may sakit sa puso dahil nagme maintenace po sya wala po akong kakayahan makabili ng ipad para sa kanyang pag aaral sana mapili po ako para may magamit po sya ngaung pasukan salamat po ng marami sa tulong na maibibigay nyo po sir pagpalain po kau ng maykapalπŸ™πŸ™

    ReplyDelete
  35. Hi po..Sir sana po kami..3 anak ko mag aaral..wala po kmi magamit..1 lng cp nmin..grade 10..6 at 5 po...sana po mabigyan nyo rin mga anak ko..god bless po sir..

    ReplyDelete
  36. hello po sir goodbless you always sana po isa po kame sa mapili nio taga batangas po aq meron po aq 2kids na mag aaral 1grade8 at isang grade1 malaking tulong po samin yang ipamimigay nio lalo na po at wala po kame kakayahan na makabili ng ganyan sa panahon ngaun maraming salamat po

    ReplyDelete
  37. Hi..Sana po makahingi nmn po kame ng tablet sayo pra sa dalawa kong estudyante.Incoming grade 7 n po ung eldest ko.NNgvirtual graduation xia last Aug.14 pero wala ako gift sa knya.Khit ito n lng po ang gift mo sa knya..Salamat po at God Bless po

    ReplyDelete
  38. Hello po sana po isa din po akong mpli mbgyn ng ipad or kht tablet pra sa dalawa kong anak pra my mgmit sa online class..kht isa lng sana pra kht paano may mggmit cla cgro nmn d cla same ng oras ng online class nila sana po mpnsin ang comment ko,hnd pa pi nkkbli dhil inuuna p nmnin ang pgkain dhil pg inuuna ko ang gadget d n kmi mkkain..slmt po

    ReplyDelete
  39. i wish im the one na mapili nyo p0 idol Basel☺️☺️☺️ para p0 s mga anak mo po kahit share n lng po sila,, kahit po ung mumurahin lng para skanila,, thank you 😊 😊 keep safe po ☺️ ☺️ ☺️ i always wAtching ur vlog pag d ko po napano0d ng live pinapano0d ko po,, minsan sa fb. 😁 😁 😁 😁 😁

    ReplyDelete
  40. Sana po mapili niyo po ako namabiyan ng iPad Para s pag aaraw ng mag kapatid ko salamat po God bless po 09636003024

    ReplyDelete
  41. Sana po Isa ako sa mapili m na mabigay ng iPad Para po may gagamit ang akin mag kapatid lagi po kami na nonood ng vlog mo sa mabigay m kami ng iPad pls salamat God bless you po 09636003024 tawagan m po ako pls Sana mabigay kami tnxπŸ˜ŠπŸ™πŸ‘πŸ˜Š

    ReplyDelete
  42. Sa ndi naman ito scam lagi na lng po kami na iiscam Sabi comments lng ng me may cp na pero iscam pla Sana ikw na lng mag biyag sa anin ng iPad Alam ko pa na totoo sana mabigay m po ako tnxπŸ˜­πŸ˜ŠπŸ˜­πŸ˜”πŸ˜•πŸ˜­❤️

    ReplyDelete
  43. Hellow po sir Sana po Isa PO ako sa ma bigyan nyu po Ng iPod .para PO sa 2 Kong pamngkin n nqsa probinsya po wala po pmbili mama nila Ng gadget po para s pag aaral nila..grade 4 po at grade 5 single mother po mama nila sna PO matulongn nyu po sela ....damming slmt po

    ReplyDelete
  44. Dto p ako sa taguig Ito PO nomber ko 09563822489..sna PO Isa PO ako s mbgyn slmt po

    ReplyDelete
  45. Ako po si marry cristine C, Gomanoy sana po ma pansin po ako wala po akung cellphone nakikihiram lang po ako sa kapit bagay namin gusto ko po talaga maka pag aral ulit at sa online class ayy makasali. Ito po ang number ko 09264144037 nakiki ensert lang po ako. Google po pala ito ng kapated ko. Salamat po

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ako po ay nakatira sa cagayan de oro city Mindanao.

      Delete
    2. mabahagian sana ung 2kids ko para sa online class. 😊

      Delete
  46. Sana ako ko sir mabigyan din grade10 npo cya sir woang makamit pra online class

    ReplyDelete

Popular Posts

Labels

Blog Archive